• ayyukan ziyara a Turai da Sri Lanka

Kayayyaki

8Tons Na'urar Dokin Ruwa na Ruwa don Wharfs

Takaitaccen Bayani:

Matashin dokin ruwa na hydraulic shine mafita mai mahimmanci don ɗaukar ayyuka a cikin ɗakunan ajiya, wuraren wasiƙa, tashoshi, da tashar jiragen ruwa. Ta hanyar kafa amintacciyar gada tsakanin manyan motoci da dandamalin lodi, yana tabbatar da aminci, santsi, da ingantaccen jigilar kaya. An gina shi don ɗaukar nauyin 6 ko 8 tons, yana ɗaukar nauyin buƙatun kaya da yawa. Madaidaicin tsayinsa na -300 mm zuwa + 400 mm yana ba da damar daidaitawa mara kyau tare da motocin masu girma dabam. Ƙaddamar da ƙaƙƙarfan firam ɗin ƙarfe, tsarin hydraulic abin dogaro, da farfajiyar hana zamewa, yana ba da aminci da karko. Sauƙaƙan aiki da kulawa, wannan ma'aunin tashar jirgin ruwa ingantaccen zaɓi ne don haɓaka ingantaccen kayan aiki da daidaita ayyukan sufuri na zamani.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

1. Cikakken hydraulic drive, aiki mai sauƙi da aiki mai dogara.
2. 16mm gabaɗayan kauri mai kauri samfurin leɓe, motsi mai ɗaukar nauyi mai ƙarfi.
3. Babban tebur yana ɗaukar farantin karfe 8mm ba tare da splicing ba.
4. An haɗa farantin lebe da dandamali tare da buɗe kunnen hinge, tare da babban digiri na coaxial kuma babu matsala ta ɓoye.
5. Babban katako na tebur: 8 babban ƙarfin I-karfe, tazara tsakanin babban katako bai wuce 200mm ba.
6. Tsarin tushe na rectangular yana inganta kwanciyar hankali.
7. Ana amfani da madaidaicin hatimi don tabbatar da cewa tsarin hydraulic yana da kyakkyawan aikin rufewa.
8. Siket na gaban kafa a bangarorin biyu.
9. Akwatin sarrafa maɓalli, tare da maɓallin dakatar da gaggawa, mafi sauƙi kuma mafi aminci.
10. Fesa maganin fenti, mafi kyawun tsatsa.

dokin 3
dokin 1
dokin 5

Ƙayyadaddun bayanai

Jimlar nauyin lodi

6T/8T

Tsawon tsayi daidaitacce

-300/400mm

Girman dandamali

2000*2000mm

Girman rami

2030*2000*610mm

Yanayin tuƙi:

na'ura mai aiki da karfin ruwa

Voltage:

220V/380V

Bayanin samfur

girman 2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana