1. Ƙarfin sarari: Ƙarfin ajiye motoci sau biyu a sawu ɗaya.
2. Na'ura mai aiki da karfin ruwa ko Electric Loft Mechanism: Powered dagawa don sauƙi aiki.
3. Ƙirar Ƙira: Za a iya keɓancewa don ɗaukar nau'ikan motoci daban-daban.
4. Ƙididdigar Ƙididdigar: Ƙananan shigarwa da farashin kulawa idan aka kwatanta da matakan filin ajiye motoci masu yawa.
| Model No. | Saukewa: CHPLA2300/CHPLA2700 |
| Ƙarfin Ƙarfafawa | 2300kg/2700kg |
| Wutar lantarki | 220V/380V |
| Hawan Tsayi | 2100mm |
| Faɗin Platform mai amfani | 2100mm |
| Lokacin Tashi | 40s |
| Maganin Sama | Rufe foda/Galvanizing |
| Launi | Na zaɓi |
1.Ta yaya zan iya yin oda?
Da fatan za a ba da yankin ƙasar ku, adadin motoci, da sauran bayanai, injiniyan mu na iya tsara tsari bisa ga ƙasarku.
2. Yaya tsawon lokacin zan iya samun shi?
Kimanin kwanaki 45 na aiki bayan mun karɓi kuɗin gaba.
3.Menene abin biyan kuɗi?
T/T, LC....