•Dandali ɗaya na motoci 2
• Zurfin ramin da aka saba da shi: 1500-1600mm
• Girman abin hawa: tsayi 1450-1500mm, tsayi 4900-5000mm
• Faɗin dandamali mai amfani don nau'in da aka saba amfani da shi: 2200mm
• Tsarin da aka tsara: 2,000 kg a kowace filin ajiye motoci
•Maganin saman: shafa foda
| Sigogin Samfura | |
| Lambar Samfura | CPL-2A |
| Ƙarfin Ɗagawa | 2000kg/4400lbs |
| Tsayin Ɗagawa | 1500mm |
| Tsawon Rami | 1500mm |
| Yanayin Tuki | Na'ura mai aiki da karfin ruwa |
| Samar da Wutar Lantarki / Ƙarfin Mota | 380V, 5.5Kw 60s |
| Wurin Ajiye Motoci | 2 |
| Yanayin Aiki | Maɓallin maɓalli |
1. Ƙwararren mai ƙera lif ɗin ajiye motoci, ƙwarewa fiye da shekaru 10. Mun himmatu wajen ƙera, ƙirƙira, keɓancewa da kuma shigar da kayan aikin ajiye motoci daban-daban.
Kwarewar filin ajiye motoci 2.16000+, ƙasashe da yankuna sama da 100.
3. Siffofin Samfura: Amfani da kayan da aka ƙera masu inganci don tabbatar da inganci
4. Inganci Mai Kyau: An ba da takardar shaidar CE. Ana duba dukkan hanyoyin da suka dace. Ƙwararrun ƙungiyar QC don tabbatar da ingancin.
5. Sabis: Tallafin fasaha na ƙwararru yayin sayarwa da kuma bayan sayarwa.
6. Masana'anta: Tana cikin birnin Qingdao, gabashin gabar tekun China, sufuri yana da matukar dacewa. Ana iya ɗaukar kayan aiki na seti 500 a kowace rana.