1.Foot bawul mai kyau tsarin za a iya cire gaba ɗaya, aiki a tsaye da kuma dogara, da sauƙi mai sauƙi;
2.Mounting kai da riko jaw an yi Alloy karfe;
3.S41 hexagonal oriented tube mika zuwa 270mm, yadda ya kamata hana nakasawa na hexagonal shaft;
4.Matsa lamba ta lever, taimako ga mika gudu lebur, low-profile da m tayoyin;
5.Reserved helper fixing rami, wanda yake da sauƙin gyara mataimaki a buƙatun abokin ciniki.
Ƙarfin mota | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
Tushen wutan lantarki | 110V/220V/240V/380V/415V |
Max.dabaran diamita | 44" / 1120mm |
Max.fadin dabaran | 14" / 360mm |
Matsewa a waje | 10"-21" |
Ciki clamping | 12"-24" |
Samar da iska | 8-10 bar |
Gudun juyawa | 6rpm |
Ƙarfin ƙwanƙwasa | 2500Kg |
Matsayin amo | <70dB |
Nauyi | 295kg |
Girman kunshin | 1100*950*950mm |
Ana iya loda raka'a 24 cikin kwantena 20 ” guda ɗaya |
1. Cire iska daga taya.
2. Cire duk ma'aunin gubar daga bakin.
3. Sanya taya a wurin da aka keɓe, a jujjuya tayar akai-akai sannan a danna magudanar taya, taka kan feda ɗin taya don raba ta gaba ɗaya daga zoben ƙarfe.
4. Sanya bakin a kan jujjuyawar kuma danna fedalin matse taya don kulle bakin.
5. Aiwatar da man shafawa zuwa zoben ciki na taya.
6. Zazzage hannun dissembly don abin nadi na ciki na chuck ya manne zuwa gefen zoben karfe, kuma kulle hannun makullin tsawo na kai tare da makullin hannu na telescopic na kai.
7. Yi amfani da maƙarƙashiya don ɗaga taya zuwa kan ɗagawa, taka kan feda mai juyawa don jujjuya ciyawar, sannan ka ɗauki gefe ɗaya na taya.
8. Cire dayan taya haka.