1. Ana iya cire tsarin bawul ɗin ƙafa gaba ɗaya, a yi aiki da shi cikin kwanciyar hankali da aminci, kuma a sauƙaƙe gyarawa;
2. An yi wa kai da muƙamuƙin riƙewa da ƙarfe na Alloy;
3.S41 bututu mai kusurwa shida wanda aka shimfiɗa zuwa 270mm, yana hana lalacewar shaft mai kusurwa shida yadda ya kamata;
4. Tayar matsi, taimako don sarrafa tayoyin da ke da faɗi, marasa tsari da tauri;
5. An ajiye ramin gyara mai taimako, wanda yake da sauƙin gyara mai taimako bisa ga buƙatar abokin ciniki.
| Ƙarfin mota | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Tushen wutan lantarki | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Matsakaicin diamita na tayoyin | 44"/1120mm |
| Matsakaicin faɗin tayoyin ƙafa | 14"/360mm |
| Mannewa a waje | 10"-21" |
| Mannewa a ciki | 12"-24" |
| Samar da iska | 8-10bar |
| Saurin juyawa | 6rpm |
| Ƙarfin karya bead | 2500Kg |
| Matsayin hayaniya | <70dB |
| Nauyi | 295Kg |
| Girman fakitin | 1100*950*950mm |
| Ana iya loda raka'a 24 a cikin akwati ɗaya mai girman inci 20 | |
1. Cire iskar daga tayar.
2. Cire duk nauyin gubar daga gefen.
3. Sanya tayar a wurin da aka tsara, juya tayar akai-akai sannan ka danna shebur din tayar, taka fedar shebur din tayar don raba tayar gaba daya da zoben karfe.
4. Sanya gefen a kan teburin juyawa sannan a danna fedar matse tayoyin don kulle gefen.
5. A shafa mai a cikin zoben ciki na tayar.
6. Ja hannun da aka raba domin abin naɗin da ke ciki na chuck ɗin ya manne a gefen zoben ƙarfe, sannan a kulle hannun makullin faɗaɗa na kai da makullin hannu na telescopic na kai.
7. Yi amfani da sandar ƙarfe don ɗaga tayar zuwa kan ɗagawa, taka feda mai juyawa don juya chuck, sannan ka zaɓi gefe ɗaya na tayar.
8. Cire ɗayan tayar ta hanyar da ta dace.