1. Allon LCD mai launuka 17, mai sauƙin amfani da shi, da sauƙin aiki;
2. Manna wurin da aka sanya nauyin ta hanyar sanya laser, mafi daidaito;
3. Yanayin daidaitawa iri-iri, don rim na musamman;
4. Aikin SPLIT;
5. Aikin ingantawa na OPT;
6. Aikin daidaitawa ta atomatik mai hankali;
7. Aikin bincike na laifi, da kuma hanzarta gano cutar nuni;
8. Ana iya auna rim na IVECO;
9. Girman faɗin rim na atomatik.
| Ƙarfin mota | 0.3kw |
| Tushen wutan lantarki | 110V/230V, 1ph, 50/60hz |
| Diamita na gefen | 10"-25" |
| Faɗin gefen | 1”-17” |
| Matsakaicin nauyin tayoyin | 143lbs/65kg |
| Matsakaicin diamita na tayoyin | 43"/1100mm |
| Matsakaicin faɗin tayoyin ƙafa | 21"/530mm |
| Daidaita gudu | ≤140rpm |
| Lokacin zagayowar | Shekaru 15 |
| Daidaita daidaito | 0.05 oz/1g |
| Girman fakitin | 1520*1020*1450mm |
Inji ne da ke rage ƙarfin tayar, rage lalacewar tayar da ba ta dace ba, da kuma sa tayar ta yi aiki yadda ya kamata.
Yadda ake amfani da shi: Daidaita lambobi a kan injin bisa ga samfurin tayar. Misali, tayar ita ce 185/60 R14, 185 faɗin tayar. Ya kamata a daidaita maɓallin farko a gefen hagu na ma'aunin daidai gwargwado bisa ga faɗin. 60 shine rabon ɓangaren tayar. Ana iya amfani da maɓallin da ke tsakiya don auna maƙallin, kuma ana iya daidaita shi bisa ga samfurin tayar. Diamita 14 na Rim a inci. Maɓallin da ke dama zai iya jawo mai mulki akan injin daidaitawa don tantance nisan daga gefen tayar. Nau'ikan injunan daidaitawa daban-daban na iya bambanta, kuma ya kamata a yi takamaiman aikin bisa ga littafin umarni.