1. Auna ta atomatik na nisa da diamita na tayoyin;
2. Daidaita kai;
3. Aikin inganta rashin daidaito;
4. Adaftar zaɓi don ma'aunin ƙafafun babur;
5. Aunawa a inci ko millimita, karantawa a cikin gram ko oz;
| Ƙarfin mota | 0.25kw/0.32kw |
| Tushen wutan lantarki | 110V/220V/240V, 1ph, 50/60hz |
| Diamita na gefen | 254-615mm/10”-24” |
| Faɗin gefen | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Matsakaicin nauyin tayoyin | 65kg |
| Matsakaicin diamita na tayoyin | 37"/940mm |
| Daidaita daidaito | ±1g |
| Daidaita gudu | 200rpm |
| Matsayin hayaniya | ⼜70dB |
| Nauyi | 154kg |
| Girman fakitin | 1000*900*1150mm |
A matsayin injin auna girman da matsayin abu mai juyawa mara daidaito, injin daidaitawa yana da sauƙin kamuwa da ƙarfin centripetal saboda rashin daidaiton ingancin axis lokacin da na'urar juyawa take juyawa. A ƙarƙashin aikin ƙarfin centripetal, na'urar juyawa za ta haifar da girgiza da hayaniya ga na'urar juyawa, wanda ba wai kawai zai hanzarta lalacewa ta bearing ba kuma zai rage rayuwar na'urar juyawa, har ma yana iya sa aikin samfurin ya zama mara garantin. A wannan lokacin, ya zama dole a yi amfani da bayanan da injin daidaitawa ya auna don daidaita adadin rashin daidaito tare da ainihin yanayin na'urar juyawa, don inganta rarraba taro na rotor, don haka ƙarfin girgiza da aka samar lokacin da na'urar juyawa za a iya rage shi zuwa kewayon da aka saba.
Injinan daidaita daidaito na iya rage girgizar rotor, inganta aikin rotor da kuma tabbatar da ingancinsa. Saboda haka, ana iya amfani da injin daidaita daidaito a matsayin gwajin tayar mota, kuma gwajin injin daidaita daidaito ga tayoyin mota ana kiransa gwajin injin daidaita daidaito.