1. An sanye shi da injin servo mai sauri da tsarin sarrafawa
3. Kyakkyawan matse iska, kiyaye zafi da hana hayaniya
4. Ƙarfi da ɗorewa, kyakkyawan kamanni
4. Hanyoyi da yawa na buɗewa
5. Saurin buɗewa da rufewa daidaitacce.
| Ƙarfin mota | 0.75kw/1.5kw/wani |
| Tushen wutan lantarki | 110V/220V/380V |
| Kayan Faifan | Aluminum Alloy |
| Launi | Fari, Duhu, Toka Mai Zurfi, Azurfa, Ja, Rawaya |
| Kauri na bangarori | 40mm |
| Gudun Buɗewa | 0.8 zuwa 2.5m/s, ana iya daidaitawa |
| Gudun Rufewa | 0.8m/s, ana iya daidaitawa |
| Juriyar Iska | 120km/h |
| An yi amfani da shi | masana'antar gini, dabaru |
1. Ta yaya zan iya yin odar sa?
Don Allah a bayar da yankin ƙasarku, adadin motoci, da sauran bayanai, injiniyanmu zai iya tsara tsari gwargwadon ƙasarku.
2. Har yaushe zan iya samun sa?
Kimanin kwanaki 45 na aiki bayan mun karɓi kuɗin ku na gaba.
3. Menene abin biyan kuɗi?
T/T, LC....