1. Abin dogaro, mai amfani, mai sauƙin aiki da ƙarancin kuɗin kulawa
2. Farantin ƙarfe na aluminum tare da haɗuwa mai yawa na kumfa, kiyaye babu nakasa kuma babu lalacewa
3. An haɗa ƙarshen biyu da sarkar dumpling, kuma farantin ƙofar an haɗa shi da tsiri mai rufewa, yana da sauƙin haɗawa.
| Girman ƙofar | An keɓance |
| Tushen wutan lantarki | 220V/380V |
| Kayan Faifan | Aluminum Alloy |
| Launi | Fari, Duhu, Toka Mai Zurfi, Azurfa, Ja, Rawaya |
| Gudun Buɗewa | 0.8 zuwa 1.2m/s, ana iya daidaitawa |
| Gudun Rufewa | 0.8m/s, ana iya daidaitawa |
| Juriyar Iska | 28-35m/s |
| An yi amfani da shi | masana'antar gini, dabaru, garejin gida |
1. Ta yaya zan iya yin odar sa?
Don Allah a bayar da yankin ƙasarku, adadin motoci, da sauran bayanai, injiniyanmu zai iya tsara tsari gwargwadon ƙasarku.
2. Har yaushe zan iya samun sa?
Kimanin kwanaki 45 na aiki bayan mun karɓi kuɗin ku na gaba.
3. Menene abin biyan kuɗi?
T/T, LC....