1. Mai aunawa zai iya auna nisan
2. Tare da aikin daidaita daidaiton kai
3. Inganta daidaiton taya
4. Daidaita tayar babur tare da adaftar zaɓi
5. An sanye shi da aikin juyawa daga inci zuwa millimita da gram zuwa oza
6. Ƙarfin ma'auni mai kyau, kwanciyar hankali mai kyau, ya dace da duk wani nau'in ma'aunin ƙafafun lebur.
| Ƙarfin mota | 0.25kw/0.32kw |
| Tushen wutan lantarki | 110V/220V/240V, 1ph, 50/60hz |
| Diamita na gefen | 254-615mm/10”-24” |
| Faɗin gefen | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Matsakaicin nauyin tayoyin | 65kg |
| Matsakaicin diamita na tayoyin | 37"/940mm |
| Daidaita daidaito | ±1g |
| Daidaita gudu | 200rpm |
| Matsayin hayaniya | ⼜70dB |
| Nauyi | 112kg |
| Girman fakitin | 1000*900*1100mm |
Idan ƙafafun motar suka yi juyawa da sauri, za a sami yanayi mara daidaito, wanda zai sa ƙafafun da sitiyarin motar su yi rawar jiki yayin tuƙi. Domin gujewa ko kawar da wannan lamari, ya zama dole a sa ƙafafun su daidaita daidaiton kowane ɓangaren gefen ta hanyar ƙara nauyin da aka ɗauka a ƙarƙashin yanayin motsi.
Da farko, fara injin don tuƙa tayar don juyawa, kuma saboda rashin daidaiton sigogi, ƙarfin centrifugal da tayar ke amfani da shi akan firikwensin piezoelectric a kowane bangare ana canza shi zuwa siginar lantarki. Ta hanyar ci gaba da auna siginar, tsarin kwamfuta yana nazarin siginar, yana ƙididdige girman adadin da ba shi da daidaito da mafi ƙarancin matsayi na siginar, kuma yana nuna shi akan tsarin allo. Domin biyan buƙatun ƙarancin daidaito, firikwensin da mai canza A/D a cikin tsarin dole ne su yi amfani da samfuran masu saurin amsawa da daidaito. Don haka saurin kwamfuta da saurin gwaji na tsarin suna buƙatar zama babba.