1. Auna nisa
2. Daidaita kai; Nunin dijital na LED
3. Aikin inganta rashin daidaito;
4. Adaftar zaɓi don ma'aunin ƙafafun babur;
5. Aunawa a inci ko millimita, karantawa a cikin gram ko oz;
| Ƙarfin mota | 0.25kw/0.35kw |
| Tushen wutan lantarki | 110V/240V/240V, 1ph, 50/60hz |
| Diamita na gefen | 254-615mm/10”-24” |
| Faɗin gefen | 40-510mm”/1.5”-20” |
| Matsakaicin nauyin tayoyin | 65kg |
| Matsakaicin diamita na tayoyin | 37"/940mm |
| Daidaita daidaito | ±1g |
| Daidaita gudu | 200rpm |
| Matsayin hayaniya | ⼜70dB |
| Nauyi | 134kg |
| Girman fakitin | 980*750*1120mm |
Muddin an haɗa tayar da gefen tare, ana buƙatar daidaita daidaiton daidaito. Ko dai don maye gurbin gefen ne ko kuma maye gurbin tsohuwar tayar da sabuwa, ko da babu abin da aka canza, ana cire tayar daga gefen don dubawa. Muddin an sake haɗa gefen da tayar daban, ana buƙatar daidaita daidaiton motsi.
Baya ga canza rim da tayoyi, ya kamata ku kuma mai da hankali sosai a lokutan yau da kullun. Idan kun ga cewa sitiyarin yana girgiza, ya kamata ku fara duba ko daidaiton motsi ba shi da kyau. Bugu da ƙari, abubuwa kamar lalacewar rim, gyaran taya, shigar da na'urar sa ido kan matsin lamba ta taya, da maye gurbin bawuloli na kayan aiki daban-daban za su shafi daidaiton motsi. Ana ba da shawarar yin saitin daidaiton motsi don tabbatar da amfani da ƙafafun yadda ya kamata.