1. Tsarin bawul ɗin ƙafa za a iya cire shi gaba ɗaya, aikin yana da karko kuma abin dogaro, kuma yana da sauƙin gyarawa;
2. An yi wa kan da kuma muƙamuƙin riƙewa da ƙarfe mai kauri, wanda zai iya rage lalacewar taya yadda ya kamata;
3. Hannun taimako na pneumatic yana adana lokaci da ƙoƙari a cikin aiki;
4. Za a iya daidaita maƙallan riƙo (zaɓi ne), ana iya daidaita maƙallan asali ± 2” a girman.
5. Sabon nau'in mataimaki wanda yake da sauƙin cire tayoyin bango masu tauri.
| Ƙarfin mota | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Tushen wutan lantarki | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Matsakaicin diamita na tayoyin | 44"/1120mm |
| Matsakaicin faɗin tayoyin ƙafa | 14"/360mm |
| Mannewa a waje | 10"-21" |
| Mannewa a ciki | 12"-24" |
| Samar da iska | 8-10bar |
| Saurin juyawa | 6rpm |
| Ƙarfin karya bead | 2500Kg |
| Matsayin hayaniya | <70dB |
| Nauyi | 379Kg |
| Girman fakitin | 1100*950*950mm,1330*1080*300mm |
| Ana iya loda raka'a 20 a cikin akwati ɗaya mai girman inci 20 | |
1. Daga ina kake?
Qingdao, lardin Shandong, kasar Sin.
2. Shin kai mai masana'anta ne ko mai ciniki?
Masana'anta. Muna da namu masana'anta da ƙungiyar QC.
3. Menene lokacin isarwa?
Kwanaki 30 na aiki.
Barka da zuwa don ƙarin bayani. Da fatan za a kula da sigar fasaha ko wannan lif ɗin ya dace da ku.