1. Haɗa ginshiƙi mai karkatarwa da kuma makullin pneumatic;
2. Bututun da ke da kusurwa shida yana ƙarawa zuwa 270mm zai iya hana nakasawa ta axis shida yadda ya kamata;
3. Tsarin bawul ɗin ƙafa za a iya sauke shi gaba ɗaya, a yi aiki da shi cikin kwanciyar hankali da aminci, kuma a sauƙaƙe gyara shi;
4. An yi wa kai da muƙamuƙin riƙewa da ƙarfe na Alloy;
5. Ana iya daidaita Muƙamuƙin Riƙo Mai Daidaitacce (zaɓi), ± 2” akan girman mannewa na asali;
6. An sanye shi da na'urar fashewar jirgin sama ta tankin iska ta waje, wacce ke da iko da bawul na ƙafa na musamman da na'urar numfashi ta hannu;
7. Tare da taimakon wutar lantarki don riƙe tayoyi masu faɗi, marasa tsari da tauri.
| Ƙarfin mota | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| Tushen wutan lantarki | 110V/220V/240V/380V/415V |
| Matsakaicin diamita na tayoyin | 44"/1120mm |
| Matsakaicin faɗin tayoyin ƙafa | 14"/360mm |
| Mannewa a waje | 10"-21" |
| Mannewa a ciki | 12"-24" |
| Samar da iska | 8-10bar |
| Saurin juyawa | 6rpm |
| Ƙarfin karya bead | 2500Kg |
| Matsayin hayaniya | <70dB |
| Nauyi | 384Kg |
| Girman fakitin | 1100*950*950mm,1330*1080*300mm |
| Ana iya loda raka'a 24 a cikin akwati ɗaya mai girman inci 20 | |
1. Dole ne a cire wutar lantarki da tushen iska kafin a gyara su.
2. Yana buƙatar a goge injin a hankali, sannan a shafa mai akai-akai bayan aikin yau da kullun.
3. A riƙa duba mai raba iskar gas da mai shafawa akai-akai, a fitar da shi idan ruwa ya yi yawa, sannan a sake cika shi a lokacin da man bai isa ba.
4. Tabbatar cewa akwai isasshen mai mai shafawa a cikin akwatin ragewa. Za ku iya ganin matakin mai daga tagar mai. Buɗe murfin filastik a tsakiyar teburin aiki, buɗe ƙulle-ƙulle, sannan ku ƙara mai daga ramukan ƙulle-ƙulle.